สวัสดีค่ะคืออยากจะมาตามหาพี่เสื้อดำ นาฬิกาแดง ผมยาวประบ่า มีลายสัก ผิวขาว ที่มาดูคอนเสิร์ตLomosonic งานเฟสติวัลพัทยา

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เนื้อเรื่องก็ตามหัวข้อเลยค่ะ😂 คือวันงานคอนเสิร์ตเราได้ยืนอยู่ข้างๆพี่เขา พี่เขายืนอยู่เป็นกลุ่มแต่รู้สึกพี่เขาจะเด่นสุด(หรือเราชอบแบบนั้นก็ไม่รู้)
ยืนอยู่ข้างกันก็มียิ้มให้กันบ้าง5555แล้วสักพักเพื่อนพี่เขาก็เดินมาบอกว่าพี่เขาถามชื่อว่าเราชื่ออะไร(โอ้ยยเขินมาก)เรามัวแต่เขินเลยไม่ได้ตอบ(เสียดาย) เพื่อนพี่เขาเลยเดินเข้าไปในงาน (คือเรากับเพื่อนเราและพวกพี่เขาดูอยู่ข้างนอกมีเหล็กคั่น)แล้วโทรศัพท์เราเข้าเลยเดินถอยออกมาคุยแต่ถอยออกมานิดเดียว จเพื่อนพี่เขาก็เดินผ่านหน้าเรากับเพื่อนเราไป แล้วก็เดินไปบอกพี่เขาว่าเรายืนอยู่คนเดียวไปหาสิ(นี่ได้ยินแทบกระโดดลงถังขยะ5555) แต่พี่เขาก็ยืนเฉยๆ คนอะไรลุคแบดๆแต่ขี้อายชะมัด😂 เรากับเพื่อนเลยเดินเข้าไปข้างในคอนเสิร์ตเข้าไปเต้นแบบสวยๆ5555 ดูได้แป๊บเดียวก็ออกไปใหม่เพราะอยากเห็นหน้าพี่เขา😅 แต่ออกมาก็ไม่เห็นพี่เขาแล้ว(เศร้าใจ) เราเลยนั่งรอเพื่อนเรา(รอพี่เขาด้วยแต่ก็ไร้วี่แวว😢)รอสักพักใหญ่เพื่อนเราก็ออกมาครบแต่เราไม่เห็นพี่เขาเลยอ่ะ สุดท้ายก็กลับบ้านโดยไม่ได้ลาพี่เขาเลย🙁
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่