ขอเรียนถามครับ เกี่ยวกับการรวมหิ้งบรรพบุรุษ

ตอนนี้รูปตาและยาย อยู่หิ้งเดียวกันกระถางธูปใบเดียวกัน
ข้างๆเป็นหิ้งและกระถางธูปพ่ออีกชุด      กรณีทั้งสามท่านเสียชีวิต 40 กว่าปีแล้ว
สามารถเอามารวมทั้งหมดเป็นหิ้งเดียวกัน กระถางธูปเดียวกันได้ไหม ...คือพ่อเป็นลูกเขยของตาและยาย ไม่ใช่ลูกตามสายเลือด
(เคยได้ยินแต่ว่า รวมพ่อไว้กับปู่ย่า) สรุปว่า รวมหิ้งและกระถางธูปของพ่อตา แม่ยาย ลูกเขย เป็นอันเดียวกัน ได้ไหมครับ
ขอบคุณท่านที่เข้ามาตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่