โรงงานตัดเย็บ ชุด ยังเวิก อยู่ไหมครับในปี 2019 !!!!!

ตามหัวข้อเลยครับ พอดี ตอนนี้กำลังจะเปิดโรงงานครับ มัดจำตึกไว้ละครับ กำลังจะลงเครื่องจักร โต๊ะตัด จักรคอม ฯลฯ พนักงานเป็นช่างประจำร้าน หัวหน้าช่าง และจ้างช่าง นอกร้าน ออเดอร์ มี ตลอด ปกติจะสั่งทำจากโรงงาน แต่ตอนนี้จะทำโรงงานเอง เพราะคิดว่าน่าจะได้กำไรเยอะกว่า 
อยากสอบถามครับว่า ในยุคนี้ ยังเวิกอยู่ไหมครับ โรงงานตัดเย็บ เพราะเห็นปิดกิจการไปเยอะเลย อยากรุปัญหา อะครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่