คิดยังไงครับถ้าทำเขาดินให้เป็นค่ายลูกเสือในกรุงเทพ?

ตามหัวข้อเลยนะครับ
คือผมคิดเล่นๆนะผมผ่านเขาดินประจำแต่มันปิดใช่มะ
ผมคิดว่าถ้าเปลี่ยนมาเป็นค่ายลูกเสือจะดีไหมผมเคยเข้าไปเดินที่เขาดินนะ
มันใหญ่แต่มันน่าจะทำแบบค่ายลูกเสือหรือค่ายผจญภัยอะไรงี้อะ 555+
ละแบบข้างในเป็นฐานอะไรแบบนี้น่าสนุกนะ555+
อีกอย่างผมเห็นค่ายลูกเสือมีแต่ที่ต่างจังหวัดอยากให้มีในกรุงเทพบ้าง
ใครมีความคิดเห็นต่างยังไงหรือคิดแบบผมมาแสดงความคิดเห็นได้นะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่