หัวเข็มขัดของ ICT ศิลปากร ต้องซื้อกับทางคณะอย่างเดียวใช่มั้ยคะ

พอดีวันที่เราไปสัมภาษณ์ ทางมหาลัยไม่ได้บอกอะไรไว้เลย(หรือว่าบอกไว้อันนี้ไม่แน่ใจนะคะ)   เราเลยให้แม่เราโทรถามทางมหาลัยให้เขาก็บอกเราว่าถามรุ่นพี่เลย   ประเด็นคือเราไม่รู้จักรุ่นพี่สักคน  เราคุยกับเพื่อนเรา  เพื่อนเราก็ไม่รู้เหมือนกันว่าใช้หัวเข็มขัดแบบไหน
ปล.เราสามารถไปซื้อที่วิทยาเขตอื่นได้มั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่