[CR] สก๊อตไบรท์ในกาแฟ อร่อยมากครับ

เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อเช้าผมไปซื้อกาแฟมากินที่ร้านสะดวกซื้อแห่งหนึ่ง โดยปกติผมเป็นคนกินกาแฟแบบค่อยๆ ดูดอยู่แล้ว ( ถือว่าโชคดีไป เพราะถ้าดูดเร็ว คงจะ...ไปละ ) ซึ่งตอนนั้น ผมกินจนจะหมดแก้วอยู่แล้วด้วย  พอดูดขึ้นมารู้สึกว่ามีเศษๆ ก้อนๆ อะไรแปลกๆ เลยคายออกมาดู อ่ะชัดเจนเลยครับ เศษสก๊อตไบรท์!!! กรุบกรอบมากครับ อร่อยอย่างบอกไม่ถูก กาแฟที่ไหนขอไม่บอกไปดูในรูปเอาละกันนะครับ

ปล. ไม่ได้จะเอาเรื่องอะไรนะครับ แค่อยากให้ปรับปรุง

อัพเดทเพิ่มเติมนะครับ จากเมื่อวานผมได้แจ้งให้ ผจก. สาขาทราบเรื่องเค้าได้ทำการขอโทษและให้กาแฟฟรีมา 1 แก้ว ผจก. บอกว่าเกิดจากที่มีการล้างถังน้ำแข็งแล้วมีเศษสก๊อตไบรท์ติดอยู่ ทางผมไม่ได้ติดใจอะไรครับ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นนะครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ชื่อสินค้า:   กาแฟ All Cafe
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น