สงสัยครับ ทำไมบางเมมเบอร์ คนไม่เยอะเหมือนเดิมครับ คือลดลงน่าใจหาย

เช่น วี ฟ้อนด์ เป้ เจน นิว ผัก
อันนี้ผมเห็นตอนเที่ยงๆบ่ายๆนะครับ ไม่ได้ไปยืนดูตลอด เพราะปกติคนน่าจะขดหนึ่งเป็นอย่างต่ำ
แต่ตอนที่ผมเห็นคือ ต่อคิวกัน 5-15 คนไม่เกินนี้ครับ

บางเมมเบอร์คิดว่าคนต่อติวน้อย กลับเยอะ เช่น  ออม อุ้ม แบ้ม สตางค์ และรตา (คนหลังคงอั้นมาจากรอบที่แล้ว)

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่