อยากได้โทรศัพท์ใหม่ค่ะ เครื่องเก่าน็อคแล้วค่ะ

สวัสดีค่ะ คือตอนนี้โทรศัพท์เครื่องเก่าใช้มา3ปีแล้วค่ะ มันคงได้เวลาจากไปแล้ว อนากได้โทรศัพท์ใหม่ค่ะได้เงินไปรร.วันละ60บาทค่ะ อยากหางานพิเศษทำค่ะแต่ทำงานกับที่บ้านแล้ว ทุกวันหยุดก็ไปช่วยที่บ้านขายของ(ที่บ้านทำกิจการตัวเองคือขายท่อขายหินและทราย)ไปทำทุกเย็นหลังเลิกเรียนค่ะ คืออยากได้โฟน6ธรรมดาพอค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะขอแม่ยังไง ตอนนี้ก็จัดฟันอยู่นะคะ(ค่าใช้จ่ายในทุกๆเดือนอาจมีผลต่อการซื้อโทรศัพท์) หรือมีงานอะไรที่พอจะได้เงินบ้างคะหรือวิธีเก็บเงินเจ๋งๆเลยค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่