รองเท้าผ้าใบ สีดำกับสีขาว สีไหนเข้ากับการแต่งตัวมากกว่ากันครับ ??

ตอนนี้กำลังจะหาซื้อรองเท้าผ้าใบของ Converse ครับเลยอยากจะมาถามว่า สีขาวกับสีดำ สีไหนมันจะเข้ากับชุดกว่ากันครับเพื่อนๆ 
ส่วนใหญ่ผมเป็นคนชอบแต่งตัวสไตล์แบบวินเทจแต่ช่วยแนะนำหน่อยครับจะเลือกสีไหนให้เข้าดี 5555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น