รบกวนสอบถามเรื่อง LTF กรุงศรีที่ครบกำหนดหน่อยครับ

รบกวนสอบถามเรื่อง LTF กรุงศรีที่ครบกำหนดหน่อยครับ

1. ถ้าผมย้ายกอง KFLTFASTD ไปกองอื่น เท่ากับขายกองทุน LTF ที่ครบกำหนดไหมครับ

2. การสลับกอง จาก KFLTFASTD ไปอีกกอง KF-Cincome ที่มีค่าธรรมเนียม ขาเข้า 1.5%
บลจ เขาจะคิดค่าธรรมเนียมขาออกของกองทุนต้นทาง KFLTFASTD อีกไหมครับ (0.7%)

3. สมมุติถ้าผมเลือกที่จะขาย KFLTFASTD ที่ครบกำหนดออก ผมต้องเสียค่าธรรมเนียมขาย (0.7%)ไหมครับ ?

ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่