ระหว่างแป้งตลับของ Laura mercier แบบเหลี่ยม กับ คุชชั่นของ estee lauder ตัวไหนคุมมันได้ยาวนานกว่าค่ะ

คือเราเป็นคนหน้ามันมากค่ะ ใช้แป้งพัฟมาหลายยี่ห้อ แล้ว ตอนนี้เลยสนใจแป้งตลับของ Laura mercier กับคุชชั่นของ Estee Lauder กำลังชั่งใจว่าตัวไหนน่าจะคุมมันได้ยาวนานไม่เยิ้มไม่ดรอประหว่างวันและปกปิดได้ระดับหนึ่ง เลยอยากสอบถามเพื่อนในพันทิปค่ะว่ามีใครเคยใช้ 2 ตัวนี้บ้างแล้วเป็นยังไงบ้าง ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่