คิดยังไงกับพวกรถบรรทุก+รถดั้ม ที่ชอบบีบแตรจังหวะ 3 ช่า....

กระทู้คำถาม
ขอความคิดเห็นเห็นกันหน่อยครับ บางคันขับคันเดียว บีบเล่นตลอดทาง
ส่วนใหญ่ในกรุงเทพไม่ค่อยมีครับ ต้องคนอยู่ต่างจังหวัด คิดยังไงกับบุคคลเหล่านี้ครับ
คือผมก็ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่อยากบอกว่า มันดังมากครับ ดังเข้ามาถึงในรถเลย(ทั้งที่ปิดกระจกหมด) บางทีขับรถอยู่ดีๆมันสะดุ้งครับ
บีบแนวๆนี้ครับ ป๊านๆ  ป๊านๆๆ  รัวๆ ประมานนี้ครับ แต่คงจะแต่งแตรกันมา ดังโคตรครับ  บางกลุ่มไม่รู้ออกทริปอะไรกัน ขับกัน 30-40 คันขวางกลางถนนไม่พอ บีบแตรเล่นกันอีก
ไม่กล้าไปต่อกรกับพวกเขาครับ กลัวโดนหักใส่ตกข้างทาง
ขอบคุณครับ..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่