อาการแบบนี้หลังมีเพศสัมพันธ์ได้ 2 อาทิตย์ ใช่อาการคนกำลังท้องใช่ไหมครับ

จากหัวข้อน่ะครับ 
   พอดีมีอะไรกับแฟนช่วงประมาณกลางเดือนไม่แน่ใจวันที่เท่าไหร่น่ะครับ แต่เป็นช่วง 2-3 อาทิตย์ก่อนประจำเดือนจะมา
แฟนเป็นคนประจำเดือนมาไม่ตรงและไม่แน่นอนแต่ละเดือนครับอาการที่จะบอกคือในช่วง
วันที่ 19/6 แฟนเริ่มมีอาการคล้ายประจำเดือนกำลังจะมา คัตเต้านม ผ่านมาอีก 2 วันเริ่มมีอาการปวดหลังจนมาวันนี้วันที่ 22/06
แฟนบอก ทั้งๆที่ไม่ได้ทำงานแต่รู้สึกเหนื่อยมากง่วงแต่ไม่อยากจะนอน ช่วงนี้ก็บอกว่าเจ็บนมมาก อยากทราบว่าอาการแบบนี้
เป็นอาการคนที่กำลังท้องใช่ไหมครับ อาการจะออกประมาณ 2-3 อาทิตย์หลังมีเพศสัมพันธ์ใช่ไหมครับ พอดีไปศึกษาจากอินเตอร์เน็ตมาด้วยครับ
เห็นว่าอาการจะออกช่วง 2-3 อาทิตย์หลังมีเพศสัมพันธ์ ปล.ปกติมีเพศสัมพันธ์ใส่ถุงตลอดครับ ครั้งที่ก่อนจะมีอาการได้ 2 อาทิตย์ ถอดถุงในช่วงใกล้เสร็จ
แต่แตกนอกน่ะครับ มีโอกาศที่จะท้องไหมครับ อมยิ้ม20

ขอบคุณครับ 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่