แบบนี้เรียกว่าเฟรนลี่ , หว่านเสน่ห์ หรือแอบชอบ

แนะนำก่อนเลย เราเป็นเด็กฝึกงานนะคะ แล้วพอดีจะมีพี่คนนึงเมื่อก่อนเขาก็เฉยๆคุยปกติ แต่หลังๆมานี้เขาชอบหยอก แกล้ง พาหัวเราะตลอด บางทีรู้สึกว่าโดนแอบมอง พอเราหันไป เขาก็หลบบ้าง หัวเราะใส่บ้าง อาการแบบนี้...พอจะทราบกันไหมคะว่า เฟรนลี่ หรือว่าอะไรแน่5555 เพราะอยู่ๆเราก็รู้สึกดีกับพี่เขาเฉยเลยอ่าาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่