ก้าวเข้าสู่ปีที่10แล้วนะ ขอให้หนูอยู่กับพวกเรานานๆนะ

เมื่อวานเป็นวันครบรอบที่ อิซึตะ รินะ เดบิว AKB48 แล้วอยู่ใน 48G มาครบ 9 ปีแล้ว จากวันนี้ก็เข้าสู่ปีที่ 10 แล้วซินะ
ขอขอบคุณสำหรับความมุมานะพยายาม ความยึดมั่นทำในสิ่งที่รัก แม้หนทางเดินจะเต็มไปด้วยอุปสรรคเพียงไร ก็ยังไม่คิดที่จะย่ำอยู่กับที่ กล้าพายเรือเล็กๆออกมาร่วมสร้าง BNK โดยที่ไม่อาจรู้อนาคตได้เลยว่าจะเป็นอย่างไร
ขอบคุณที่เป็นพี่สาวที่น่ารักและแสนดีให้กับน้องๆ BNK ทุกคน
ขอบคุณสำหรับรอยยิ้มที่อิ่มเอิบอันเต็มไปด้วยพลังบวกมากมาย
ขอขอบคุณโชคชะตาที่ทำให้เราได้พบกัน อยู่กับพวกเรานานๆนะ ร่วมกันสร้าง BNK48 ให้เติบโตต่อไปนะ อิซึจัง

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่