อยากค้นพบตัวเองครับ??

อันนี้คือจริงจังมาก.. ผมไม่รู้ว่าจะบอกยังไงแต่ว่าเดี้ยวนี้มองผญ.แล้วเริ่มรู้สึกว่าน่ารักนะแต่ไ​ม่ชอบ.. แต่กลับเฉยๆ​ ไม่มีแฟนมา​ 3 ปี​ ได้แล้วครับ​ แล้วคือเราอยู่กับเพื่อนผู้ชาย​รู้สึกอารีย์กว่าครับ​ ไม่รู้ว่าทำไมแต่กลับผญ.เราเลือกที่จะวางตัวครับ.....​😭​ แต่เราไม่รู้สึกแตกสาวแตกอะไรเลย.. คือถ้ามีหญิงมาเต๊าะก็คงไม่เอาแน่ๆ​ แต่ผมยังแมนอยู่นะ​ หรือแค่รู้สึกเบื่อหรอครับ​ หรือ​ แค่อะไร​ ไม่เข้าใจครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่