โทรศัพท์​4.0ใช้บลูทูธ​5.0ได้มั้ย​

สวัสดี​ค่ะ​ตามหัวข้อ​เลยค่ะ​ เราจะซื้อ​หูฟัง​บลูทูธ​แบบไร้สายรุ่นi9stwsให้​เพื่อน​ ซึ่งเป็นบลูทูธ​5.0​ แล้ว​โทรศัพท์​ของ​เพื่อน​เราเนี่ย​ เป็น​รุ่นoppo f1s บลูทูธ​4.0​ อยาก​ถามว่าสามารถ​ใช้ด้วยกัน​ได้มั้ย​คะ​ เสียงจะดีเลย์​มั้ย​ หาข้อมูล​ในเน็ตไม่ค่อย​มีบอกเลย​ ขอบคุณ​สำหรับ​ทุกความเห็น​ล่วงหน้า​ค่ะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่