สอบถามเกี่ยวกับรร.นนทบุรีคริสเตียนวิทยาค่ะ

หารร.ให้ลูกเข้าป.1 อยู่ค่ะ อยากได้ภาษาแต่ไม่เน้นวิชาการ พยายามหาข้อมูลขอโรงเรียนนี้ แต่กลับแทบไม่พบข้อมูล หรือรีวิวจากผปค.เลย รูปภาพก็น้อยมาก เท่าที่ทราบคือเป็นโรงเรียนเครือข่ายกับ GES เท่านั้นเอง

มีผปค.ท่านไหนปัจจุบันหรือเร็ว ๆ นี้ให้บุตรหลานเรียนที่นี่มั้ยคะ? อยากได้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่