สอบถามหน่อยครับ พอดีมีคนเอารูปผมไปแล้วส่งมาในแชทของผม แล้วมาว่าครับ ผมควรทำไงดี

คือเรื่องมีอยู่ว่า คือผมกับเขารู้จักกันในแอพแอพหนึ่งนะครับ คุยได้สักแปปเขาก็ชวนให้ผมไปกินข้าว แล้วผมก็ไม่ไป แล้วให้ผมไปตัดผมร้านเขาผมก็ไม่ไป แล้วผมก็บอกว่าจะไม่คุยแล้ว เขาก็ยังมาตามตื้อพยายามตามส่งรูปมาทุกแอพที่ผมเล่น แล้วก็มาบอกว่า หน้าผมเหมือนหมาบ้าง หน้าผมเหมือนแก้วหน้าม้าบ้าง ผมควรทำยังไง แจ้งตำตวจได้ไหมครับ ใครรู้บอกผมที เขาเอารูปไปโดยไม่ได้อนุญาตเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่