ถ้าช่อง 3 เอาละครเก่าเรื่อง บังเกิดเกล้า มารีเมคอีกครั้งในยุคนี้ ป๋อ ณัฐวุฒิ / แอน ทองประสม เหมาะมั้ยครับ

เป็นละครอีกเรื่องนึงเลยที่สะท้อนปัญหาสังคม ปัญหาครอบครัว เป็นแนวเชือดเฉือน ประชันกันระหว่าง คุณนก สินจัย กับ คุณแซม ยุรนันท์ ตอนนั้นกระแสก็กลางๆ แต่ก็ไม่แย่อะไร ถ้ารีเมคใหม่ ขอเสนอ คุณป๋อ ณัฐวุฒิ กับ คุณแอน ทองประสม เหมาะมั้ยครับ

เสนอความเห็นกันมาได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่