มีใครคิดว่ามินนี่ IDLE ไม่เหมาะกับหน้าม้ามั้งครับ?

แฟน Idle บ่นกันตั้งแต่เดบิวต์เเล้ว ว่าหน้าม้ามันไม่เข้ากับมินนี่
จากนั้นค่ายก็ไม่ได้ให้มินนี่ใส่หน้าม้าปลอมอีก พอมาคัมครั้งน้ มันกลับมาเเล้วครับ หน้าม้าจุ๊มจิ๊ม
ปกติก็เป็นห่วงกับชุดฟูๆของน้องอยู่เเล้วน่ะ ตอนนี้ต้องมาห่วงหน้าม้าอีก TT

มินนี่น้องต้องเปิดหน้าผากอ่ะครับ ถึงจะสุดๆ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่