ผมหาอนิเมะเรื่องนึงพระเอกชื่อเคนชิน

พระเอกชื่อเคนชิน ในเรื่องพระเอกได้รับคำสั่งจากใครไม่รู้ให้ไปสังหารราชินีที่อยู่เกาะลอยฟ้า ในเรื่องมีตัวคล้ายๆกระรอกตามพระเอกมีหุ่นยนต์คล้ายๆกันดั้ม
 เคนชินโดนจับตัวแล้วไปเป็นคนคุ้มกัน(หรือป่าวจำไม่ได้)เคนชินสามรถขับไอ้คล้ายๆกันดั้มเก่งและทำอะไรเก่งหมดแล้วตอนไหนนี้และพระเอกจะไปแข่งวิ่งกับคนในหมู่บ้านเอลฟ์วิ่งแข่งสักพักนึงพระเอกดันติดนิสัชอบไปเก็บผักหรือยาหนึ่งในนั้นที่พระเอกเก็บมามันเป็นเห็ดที่เอลฟ์ผู้ชายกินแล้วมีพลังเพิ่มขึ้นมาก

ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ(เพิ่งเคตั้งกระทู้)
ขอบคุณคนที่มาตอบกระทู้นี้ด้วนะครับเพี้ยนขอบคุณ
ถ้าพิมพ์ล้วอ่านไม่เข้าใจต้องขอโทษด้วนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Isekai no Seikishi Monogatari อัศวินศักดิ์สิทธิ์ในดินแดนต่างมิติ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่