เป็นสิวเสี้ยนแล้วเสริมจมูกได้ไหมคะ

เราเป็นคนที่สิวเสี้ยนเยอะมากแบบงว่ามันเยอะจริงๆค่ะ เยอะถึงขั้นเหมือนจมูกเราเป็นลูกสตอเบอร์รี่แล้วสิวเสี้ยนเป็นเม็ดของมันอะไรอย่างนั้น คือเครียดมากจริงๆค่ะ ลองมาหลายวิธีจนเราหมดปัญญาแล้วค่ะ มันก็ไม่หายสักที สะสมมานานจนมันเต็มจมูก แล้วคือถ้าจะไปเสริมจมูกก็กลัวมันจะไม่สวยหรือดูไม่โอเค กลัวถ้าทำจมูกมาแล้วจะยิ่งรักษาสิวเสี้ยนยากขึ้นด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่