ถามกูรูกระเป๋าค่ะ หนังpuเรียบ vs หนังpuลายงู แบบไหนวัยรุ่นกว่ากันคะ?

สองแบบนี้ค่ะ แบบไหนสะพายแล้วดูไม่ทำให้อายุเยอะคะ(เราอายุ19)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เลือกแบบเรียบคะ
1. ทรงนี้ของ Celine
2. ถ้าคือ2ใบนี้เลยนะ ไม่ใช่หารูปมา คือถ่ายจากใบจริงเลย ใบปั๊ม ลาย croc ของคุณภาพต่ำคะ คือ ไม่เอาหนังตรงกลางที่ท้อง แต่เอาตรงข้างๆ คือมีลายท้องครึ่งนึง และลายที่เป็นข้างลำตัวอีกครึ่ง
3. ถ้ารูปล่าง ของที่จะซื้อเป็น croc จริงๆ ก็ไม่แก่นะ คือซื้อแล้วใช้ได้ทั้งชีวิต
4. ถ้าCeline แท้ ระหว่างหนังเรียบกับ หนังปั๊ม เลือกเรียบดีกว่าคะ ไม่เกี่ยวกับวัย เกี่ยวกับความสวยงาม
แสดงความคิดเห็น
Preview