อิออนครับ ขอคำชี้แจงด้วยครับ

อิออนครับ ผมขอคำชี้แจง ด้วยครับ
วันนี้ (15/06/2562) ผมได้รับจดหมายแจ้งชำระหนี้สิน (เป็นเรื่องปกติ ของคนทำบัตรเครดิต จริงไหมครับทุกท่าน)
แต่ที่ไม่ปกติ คือ ชื่อคนที่จ่าหน้าซองถึงนั้น ไม่มีอยู่ในทะเบียนบ้าน และตลอดเวลาที่ผ่านมาไม่เคยมีจดหมายจากทาง อิออน มาถึงที่บ้านเลย 

อยู่ๆวันนี้มีส่งมาถึงบ้านผมได้อย่างไร และคนที่มีชื่อในจดหมายไม่มีชื่อในทะเบียนบ้านผม และผมเองก็ไม่รู้จักด้วย

หากเป็นการส่งผิดจากเจ้าหน้าที่ไปรษณีย์ก็คงว่าไปอย่าง (ปกติของจนท.เขาละ อันนี้ผมก็เพลียส่งผิดบ่อยมาก)
ที่พีคกว่านั้นได้ค้นหาชื่อผู้รับในจดหมายนั้นไป กลายเป็นว่า มีโชว์ อยู่ใน google ลงในสำนักข่าวช่องต่างๆด้วย
แถมคนละบ้านเลขที่อีกตะหาก

งงสิครับ คนๆนี้ใช้บ้านเลขที่คนอื่นในการสมัคร บัตรอิออน ได้ด้วยเหรอครับ 

ขอคำชี้แจงด้วยนะครับ อิออน หากไม่สะดวกที่จะตอบผ่านทางนี้ หลังไมค์ได้ครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่