ถามอีก 1 ข้อ เกี่ยวกับ แผลขอบทวาร

ขอถาม อีก 1 ข้อ คับ
แผลขอบทวาร ณ ขณะนี้ เลย ผมรู้สึกแสบคับ ถ่ายรูปเช็กของ ตัวเอง แล้ว ยังมีแผลอยู่ และ มีตกสะเก็ด บ้าง จากการ ทายา

เป็น มา 1 อาทิตย์ กว่าแล้วคับ 

สิ่งที่ ผมอยากถาม คือ
มันมี สมุนไพร ตัวไหน ที่สามารถ ช่วย ให้แผล ขอบทวาร หายกลับมาเป็น ปกติ ไหมคับ

ย้ำ นะครับ ขอ สมุนไพร หน่อยคับ
ผมลองหา ในเน็ตแล้ว แทบจะไม่มี ข้อมูล เลย ขอร้องล่ะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่