เดินทางด้วย รถบัส จาก ฟุกุโอกะ ไป ศาลเจ้าไดฟุกุ ด้วย รถบัส สดวกมั้ย ครับ

ไปถึง สนามบิน เห็นว่า นอกจาก รถบัสเข้าเมือง ไปที่ ฮากาตะ และ เทนจิน ยังมีรถไป นอกเมืองด้วย
ผมจะพา สว 2 ท่านไป ถ้าต้องเดิน ย้ายขบวนรถ หลายต่อมาก กลัวว่า จะเหนือย
ถ้าลงเครื่อง 7.00 น ซื้อพาส ที่สนามบิน นั่งบัสเข้าเมือง เเล้ว เอา กระเป๋าไป ฝาก ที่ รร
จาก นั้น นั่ง บัส กลับมาสนามบินใหม่ เพื่อ นั่งบัส ไปไป ศาลเจ้าไดฟุกุ ( หรือ ให้ สว นั่ง รอในสนามบิน ผม เอา กระเป๋าไป รร เอง )
 หรือ มีรถวิ่งต่อเดียว จาก สถานี  ฮากาตะไปที่ ไดฟุกุ เลย ครับ
ขอบคุณ ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่