จบอนามัยสิ่งแวดล้อม สามารถต่อป.โทอะไรได้บ้างคะ และทำงานอะไรได้บ้างคะ

ตามชื่อกระทู้เลยนะคะ
เกรดเฉลี่ยเราอยู่ที่ 2.50 ไม่ใช่คนเรียนเก่งหรอกนะคะ เรียนอยู่ในระดับธรรมดา ค่อนไปทางไม่เก่งด้วยซ้ำ แต่ไม่มีเกรด F นะคะ ต่ำสุดคือเกรด D (เกือบแล้ว) ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ เราไม่ค่อยมีความรู้ แต่อยากเริ่มวางแผนเส้นทางชีวิตค่ะ

ปล.1 ตอนนี้เราเรียนอยู่ปี 2 นะคะ
ปล.2 ขอบคุณนะคะสำหรับทุกคำตอบ ทุกคำแนะนำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่