MONOMAX จัดเต็ม! หนังมาใหม่ เรื่องไหนน่าสน โปรดชี้แนะ

สวัสดีวันศุกร์แห่งชาติครับผม ได้พักร่างกันสักที เสาร์อาทิตย์นี้ กะจัดเต็มกับการดูหนังอย่างบ้าคลั่ง เนื่องจากห่างหายจากบ้านหลังที่สองไปสักพักหนึ่ง ตามหัวกระทู้เลยครับ ผมได้รวบรวมเรื่องที่ผมสนใจจากการอ่านเรื่องย่อมาอย่างคร่าวๆ ตามนี้ครับ

The  Lobster , Serena และ Big Eyes นี่ไม่ใช่แนวผมนะแต่ว่าพล็อตเรื่องน่าสนใจ ดูมีนัยยะดีครับ บางครั้งก็อยากปลดแอกตัวเองกับหนังแนวอื่นบ้าง เผื่อพบความชอบใหม่ๆครับ

ผมคือหนึ่งในคนที่ชื่นชอบการแสดงของพี่วิน ดีเซล ครับ แต่ช่วงที่หนังเข้าโรง ผมต้องเคลียงานมหาศาล เลยพลาดเรื่องนี้ไปเลย

นอกเหนือจากผมที่ผมลิสต์มา ก็มีตามภาพล่าสุดครับที่เป็นหนังมาใหม่ของทาง MONOMAX เพื่อนๆเคยดูเรื่องไหน แล้วชอบกันบ้าง หรือเรื่องไหนสมควรดูก่อนตาย (ก่อนวันจันทร์ดีกว่าครับ เพราะผมต้องไปทำงาน 5555) ได้โปรดชี้แนะ!

ปล. ขอสปอยพอประมาณนะครับ 5555 เพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่