รบกวนขอคำแนะนำค่ะจะซื้อปัตตาเลี่ยนตัดผมให้คนพิการและคนแก่ตามบ้านอยากขอคำแนะนำควรเลือกปัตตาเลี่ยนอย่างไรดีคะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ...ดิฉันมีเรื่องอยากจะรบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆน่ะค่ะ..คือว่าดิฉันมีความตั้งใจที่อยากจะซื้อปัตตาเลี่ยนสำหรับตัดผมเพื่อนำไปตัดผมให้กับผู้พิการและผู้สูงอายุตามบ้านโดยจะตัดให้พวกเขาเหล่านั้นฟรีๆแต่ว่าดิฉันไม่กล้าตัดสินใจเลือกซื้อปัตตาเลี่ยนน่ะค่ะเพราะไม่ทราาบว่าต้องซื้อแบบใดจึงจะเหมาะสมค่ะจึงอยากรบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆน่ะค่ะว่าต้องใช้ปัตตาเลี่ยนแบบไหนดียี่ห้อไหนดี..รบกวนเพื่อนๆให้คำแนะนำด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่