กู้คืนวีดีโอ ไลฟ์สด Facebook โดนแบน

สวัสดีครับ
ผมมีเรื่องขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ท่านใดพอมีความรู้เรื่องนี้ขอความกรุณาด้วยครับ
เหตุคือผมถ่ายวีดีโองาน และไลฟ์สดโดยใช้เครื่องสลับสัญญาณกล้อง ไลฟ์ผ่าน facebook
พอถ่ายงานจบแล้วแต่ผมยังไม่ได้หยุดไลฟ์ ฝ่ายเครื่องเสียงได้เปิดเพลงที่น่าจะติดลิขสิทธิ์ ปรากฏว่าวีดีโอไลฟ์ผมโดนแบน ซึ่งผมก็ไม่ได้บันทึกลงเครื่องไว้ อยากได้ไฟล์เพื่อเอาวีดีโอการแสดงช่วงแรกอะครับ ใครพอรู้วิธีกู้คืนช่วยหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่