ขอน้ำนึงแลกกับ ดูหนัง กินข้าว พร้อมเงิน 2,000

พอดีผมไปซื้อของที่ร้านๆแห่งนึงครับ เจ้าของร้าน( เจ๊ )เขาถามผมว่ามีค่าเทอมยัง
และชวนผมไปดูหนัง กินข้าว พร้อมให้ค่าเสียเวลาอีก 2,000 บาท
ไม่รู้จะตอบยังไงคับ ผมทำงานไกล้ๆกับร้าน เจ๊คนนี้ ถ้า ไม่ตกลง ก็กลัวจะมองหน้ากันไม่ติด
ผมเลยตอบตกลง แต่ที่ในใจไม่ได้อยากไป เลยครับ คนอื่นเขาจะมองว่าผมขายตัวหรือมองแบบไหน
ตอนนี้ผมสับสนกับตัวเอง อยากจะออกจากงานแต่ก็ต้องหาเงินไปเรียนคับ
#รู้จักกับเจ๊คนนี้มานานแล้วคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่