ความรู้ใหม่ สวิสเทคโนโลยี ตัวช่วยใหม่ที่ทำให้ผิวหน้ากระจ่างใสสุขภาพดีครบทุกข้อ

เดี๋ยวนี้เทรนด์สกินแคร์มีอะไรบ้างคะ
หลังจากพวกหอยทาก แพลงก์ตอน ใบชิโสะ ลองสังเกตดูแล้วเวลาแบรนด์นึงออกผลิตภัณฑ์ที่มีส่วนผสมหรือเทคโนโลยีอะไรใหม่ๆ
ออกมาแล้ว เริ่มปังแบรนด์อื่นก็จะออกมาตามๆกันค่ะ
 แต่ลองใช้แล้วผลออกมาไม่ได้ดั่งใจซะงั้น บางทีก็ไม่ตอบโจทย์ เช่น เรื่องผิวขาว ริ้วรอย เป็นเรื่องๆไปค่ะ แล้วเราก็ต้องซื้อมาใช้หลายตัวไปหมด บำรุงทีก็ต้องมีหลายเลเยอร์ค่ะ 
แต่ตอนนี้เหมือนมีเทคโนโลยีใหม่มาแล้ว ไม่รู้มีใครเคยได้ยินหรือยัง คือ สวิสเทคโนโลยี แปลตรงตัวก็คือ เทคโนโลยีเวชสำอางจากประเทศสวิสเซอร์แลนด์ที่มีเภสัชกรผู้เชี่ยวชาญด้านผิวหนังดูแลค่ะ  เราเจอคำนี้ ในเพจของ  Celebless เลยลองศึกษาดูค่ะ ซื้อมาลองใช้ด้วย เริ่มที่ 2
ตัวนี้ CELEBLESS YOUTH WHITE  SERUM  และ CELEBLESS YOUTH REPAIR FACIAL SERUM ซึ่งมีส่วนผสมธรรมชาติสกัดจากพืชธรรมชาติชนิดพิเศษ16 ชนิด  เป็นเซรั่มเข้มข้นที่ไม่มีซิลิโคน น้ำหอม พาราเบนเลยไม่ทำให้แพ้ค่ะ เพราะมาจากสารสกัดธรรมชาติล้วนๆ

2 ตัวนี้ใช้คู่กันก็จะดีมากเลยเพราะตัวนึงช่วยเรื่องความขาวกระจ่างใส
เรื่องฝ้ากระ รอยสิวต่าง อีกตัวมาช่วยเสริมเรื่องริ้วรอยเรื่องผิวเรียบเนียน
พอรวมกันก็เลยกลายเป็นตอบโจทย์เราได้ครบเลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่