เรายื่นวีซ่าไปเรียนออสเตรเลียแต่เงินเดือนน้อยมีโอกาสได้ไปไหม

ให้แม่พ่อเป็นสปอนเซอร์การเงินเดือนดีไม่เสียหาย
พ่อข้าราชการ​ แม่เปิดร้านขนม
เราตั้งใจไปเรียน6เดือน​ อยากมาต่อโทแล้วมาสมัครงานตำแหน่งที่สูงขึ้น​ ซึ่งตำแหน่งนี้ประสบการณ์การทำงานอย่างน้อย3-5ปี​ จบมาเกรดไม่สูงเลยทำงานให้ครบ5ปีเพื่อมีประสบการณ์​
เงินเดือนน้อยค่ะไม่ถึง15000
เห็นบางคนก็ไม่ได้ไปเพราะเงินเดือนน้อยมันเกี่ยวด้วยหรอค่ะ​ มีใครที่ถูกปฏิเสธวีซ่านักเรียนออสบ้างแชร์เหตุผลหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่