4 โพดำ ไม่ได้สนิทกันแล้ว

เราสงสัยมากเลยคะ เมื่อก่อนเวลาออกงานเป็นกลุ่ม ดูสนิทกันมาก ให้สัมภาษณ์ในรายการว่ารักกันมาก ไปไหนมาไหนต้องไปด้วยกัน เดี๋ยวนี้ไม่นัดเจอ ไม่คอมเม้น ไม่ไลค์เหมือนเมื่อก่อน นานๆจะมาคอมเม้นที เหมือนมีปัญหากัน โดยเฉพาะผู้หญิงคนเดียวของ 4โพดำ เมื่อก่อนดูสนิทกัน อยู่ๆก็หายไปเลย เหมือนคนไม่รู้จักกันเลยคะ หรือเป็นเพราะเจอกระแสแอนตี้คู่จิ้น มีใครรู้สึกแปลกๆเหมือนกันไหมคะว่าเขามีปัญหากัน เวลาออกงานร้องเพลงคู่แทบจะไม่มองหน้ากันเลยคะ เหมือนรีบๆทำงานให้เสร็จ เราคิดถึงมิตรภาพเดิมๆของพวกเขามากๆเลยค่ะ อยากรู้ว่ามีคนคิดเหมือนกันไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่