ตามหาเพลง ฝรั่ง สากล ท้ายเพลงจะจบมันร้องว่า Everybody จบและมีเสียงเด็กพูด yo yo yo เดาว่าน่าจะยุค 80-90s

ตามหาเพลง ฝรั่ง สากล เดาว่าน่าจะยุค 80-90s ผมไม่แน่ใจนะ
เป็นเพลงที่ ครึกครื้น และมีเสียง หลายๆ คนร้องพร้อมกัน ที่ผมจำจะมี เสียง ผู้ชาย และ เสียง เด็ก
ไอนี้ผม พิมพ์ มั่วๆนะ ท่อนฮุค และ เสียงดนตรี ประมาณนี้
เสียงดนตรี ตึด ตึด ตื่ด ดื้อ ดืด ดึด
Everybody โซ ทู ลอง อะ ลอง เหมือนเสียงมันซ้อนกันหลายคนร้อง
Everybody วิว คำ ทู เดอะ ไอริน เหมือนเสียงมันซ้อนกันหลายคนร้อง
ขอบคุณมากครับถ้าใครหาเจอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่