ช่วยตามหา KPop Girl คนนี้ทีครับ ผมนึกแต่หน้าออก แต่นึกชื่อไม่ออก นึกชื่อเพลงก็ไม่ออกแล้วครับ Pls!

จำได้ว่าน้องผู้หญิงเขาเป็นนักแสดงด้วยนะครับ คล้ายๆเด็ก น่ารักๆ

MV เพลงก็จะแนวว่า เหมือนตามง้อผู้ชาย(แฟนมั้ง) มีฉากนั่งท้าวคางเหมือนเล่นตุ๊กตากระดาษ เป็นฉากในป่า
แล้ว น้องเขาก็เล่นแนวว่า เดินตามง้อผู้ชาย สุดท้ายทำตัวละครผู้ชายล้ม
ฉากจบMV คือ เหมือนน้องเขาดักหน้าผู้ชาย แล้วก็เปิดไฟ ร้องเพลง ในสวน

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมเจอแล้วครับ....
น้อง NC.A นี่เอง
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เจอเพราะคลิปนี้
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่