ผมควรให้เวลาเค้ามากกว่านี้มั้ยครับ?

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องอยากปรีกษาครับ เรื่องมีอยู่ว่าผมได้คบกับผญ.คนหนึ่งผ่านโลกออนไลน์ครับเราไม่เคยเจอหน้ากันเลย ผมไม่เคยได้ยินเสียงเค้าครับแต่เค้าได้ยินเสียงผมแล้วผ่านโปรแกรม Discord ครับ ผมเจอกับเค้าในเกมนะครับ ผมเคยขอช่องทางการติดต่อเค้าอื่นๆครับพวกไลน์หรือเฟสบุ๊คอ่ะครับแต่เค้าก็ไม่ให้ครับส่วนเหตุผลผมไม่แน่ใจเท่าไรนัก ทุกวันนี้เวลาผมจะคุยกับเค้าแต่ละทีผมต้องเข้าไปในเกมนั้นหรือ discord ครับ ตอนนี้ก็คบกันมา21วันแล้วครับผมควรให้เวลาเค้ามากกว่านี้มั้ยครับ ปล.ผมเป็นแฟนคนแรกของเค้านะครับ ปล.2 ผมพึ่งเคยเขียนกระทู้ครั้งแรกครับผิดพลาดอย่างไรขอโทษด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview