ผญ ที่ไม่ได้เป็นดี้ แต่รอแฟนเก่าที่เป็นทอมกลับมา

เราเลิกกับแฟนที่เป็นทอม ได้ 6 เดือนแล้ว  คบกัน 4 ปี 
แฟนทอมก็มีแฟนใหม่ไปแล้วค่ะ แต่สาเหตุที่เลิกกันเพราะเราเอง
เรากำลังรอให้แฟนทอมคนนี้กลับมา เค้าก็รู้นะว่าเรารอเค้าอยู่
เค้าก็ทักมาคุยกับเรา โทรมาคุย แต่ไม่บ่อย เค้าเปนห่วงเรา
และอยู่ข้างๆเราเสมอ เหมือนที่เราอยู่ข้างๆเค้า
เราอยากบอกเค้าว่า เรารักเค้ามาก เราไม่เคยมองว่าเค้าเป็นเพศไหน 
เรารักที่เค้าเปนเค้า กลับมาแต่งงานกันนะ หนูจะรอพี่กลับมา
อย่ามองว่าเพศที่พี่เปนอยู่ไม่มี ผญ คนไหนมาจริงจังหรอก 
หนูนี่ไงค่ะ หนูจะเปน ผญ คนนั้นของพี่เอง ถ้าวันไหนที่คนนั้นไม่ใช่ หันกลับมานะ หนูรอพี่เสมอ
MY DESTINY 
แสดงความคิดเห็น
Preview