สงสัยว่าคนที่คุยกับสามีใน แชตเฟสบุ๊ค ไม่น่าจะเป็นแค่เพื่อน ควรตัดไฟตั้งแต่ต้นลมยังไงดี?

คือตามกระทู้ค่ะ มีไอแพดอีกเครื่อง ที่เค้า Log in ไว้ แล้วคงลืม เราเอามาใช้และเห็นข้อความ แต่ยังไม่มีอะไร ประมาณทักว่า รอนะ ถ้าว่างเจอกัน อะไรประมาณนี้ ซึ่งผู้หญิงคนนี้อยู่ ตจว.กับเรา ในช่วงเวลาที่แชต คือวันอาทิตย์ ที่ครอบครัวเราก็อยู่ด้วยกัน (วันที่ผญ.ทักมา คือสามี มีแพลนที่จะไปงานแต่งเพื่อน ที่พัทยา โดยที่ชวนเรากับลูกไปด้วย แต่เรายังไม่คอนเฟิร์ม ทีแรกเค้าก็ยืนยันจะไปคนเดียว  แต่สรุป คือไม่ได้ไปค่ะ)

แบบนี้เราควรทำยังไงดีคะ ตอนนี้เรากำลังท้อง 6 week เหนื่อยทำงาน แล้วมาเจอแบบนี้อีก ขอคำปรึกษาเพื่อนๆ หน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview