เรื่องของครูB

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ วันนี้เรามีเรื่องจะมาเล่าให้ฟังซึ่งถ้าทุกคนอ่านอาจจะคิดเเบบว่าเอ๊ะ!!ใช่หรอได้หรอ หรือยังไง
โอเคมาเข้าเรื่องเลยดีกว่า คือเรื่องที่เราจะเล่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับครูคนนึง(ให้อักษรย่อเป็นครูBเเล้วกันนะคะ)คือต้องเล่าก่อนว่าครูBครูเเกพึ่งเข้ามาตอนเราอยู่ม.2เทอม2ค่ะ เเล้วครูB เป็นครูสอนพละ เเล้วเรามีโอกาสได้เรียนกับครู ตอนเเรกที่เราเห็นคือครูเเกก็ปกติเเล้วมีวันนั้นเราเรียนกลับครู เเล้วอะไรไม่รู้(คือมันนานเเล้วนะเราลืม55) อยู่ครูBเเกก็ให้ไปวิ่งรอบสนามพร้อมร้องเพลงมารช์ประจำร.ร ซึ่งเราจำได้ว่าตอนนั้นห้องเราไม่ได้ทำไรผิด ซึ่งทุกคนมันไม่ใช่รอบเดียวมันหลายรอบเเล้วโอเคเราไม่ได้ว่าไร พอมาม.3ทุกวันคือเราจะมีร้านประจำของเรากับพวกเพื่อนเราคือร้านก๋วยเตี้ยวหน้าเซเว่น ซึ่งเรากินมานานเเล้ว เกือบจะ1ปีนึงได้ ซึ่งวันนั้นเราจำได้ว่าเป็นวันอังคาร บอกก่อนนะคะว่าร.รเราเข้าเเถวตอน7.40ประมาณนี้ค่ะ เเล้ววันนั้นครูBเเกก็เดินมาเเล้วบอกกลุ่มเราว่า"ผมให้เวลาพวกคุณกินกัน5นาทีไม่งั้นผมจะลงโทษพวกคุณ" ซึ่งเราคิดในใจว่าเราไม่ได้ทำไรผิดเลย เรามากินข้าวซึ่งเวลาตอนนั้นพึ่ง7.10นี้ล่ะค่ะ เเล้วมันหลายครั้งมาก ซึ่งเรางงมากเเล้วมันหนักขึ้นถึงขนาดว่าจะเเจ้งผู้ปกครองมาหา เออเราลืมบอกในร.รเรามีอาหารเช้าเเต่เราไม่กินเพราะเราเคยอ้วก4รอบเพราะอาหารร.รเรา ทุกคนคิดว่าไงค่ะ เราผิดหรือยังไง? อีกเรื่องนึงคือ ลูกครูเค้าเหยียดเพศคือง่ายๆคือไม่ชอบกระเทยนั้นล่ะค่ะ ซึ่งเราว่าไม่สมควร สุดท้ายยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ ถ้าอ่านเเล้วงงยังไงต้องขอโทดด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่