ปรึกษาเรื่องแฟน EP.1

คือเรื่องมันเป็นจั้งซี้.... เราคบกับแฟนคนนี้มาเกือบ6เดือนแล้ว เค้าดูเปนแฟนที่ใจเย็นเวลาอยู่กับเรา เราสองคนรักกันดี เราค่อยข้างเปนคนขี้เหวี่ยงมากกกก
เอ่ะ ก็นิสัยผญ.อะเนาะ แก้ไม่หายเนอะทำไงได้ ค่อยข้างขี้โมโห หึง นี่คือครบมากจ้าาา 
ทุกครั้งเราก็จะเปนงี้ ทะเลาะกันเราก็ชอบบอกเลิก นี่ไงปัญหาโลกแตก5555555 แต่แก้ไม่ได้ บอกเลิกแต่ใช่ว่าจะเลิกจริงนะ แค่บล๊อค เฟส ไลน์ ไอจี งี้ ไม่ให้ติดต่อได้ แต่ก็มีช่องทางให้ง้อ ง้อแค่1วันเราก็หายแหละ จนมาครั้งนี้ .... แต่บอกก่อนนะ เรากับแฟนอยู่ต่างจังหวัดนะ เค้าทำงานเราทำงาน เคยใช้ชีวิตร่วมกันคือตอนคบกันใหม่ๆ อะ และเราต้องย้ายมาทำงานต่างจังหวัดเลยแยกกัน 
เรื่องมีอยู่ว่า... คือ ตอนทำงานไปพูดจาหวานๆกับพี่ร่วมงานเราก็บอกไม่ชอบนะ เค้าก็รู้ละก็ปากเสียงกันไปแล้ว และก็มีอีก คืนนั้นเราโมโหมากกกกกกกก ทะเลาะกันครั้งที่2  คือเราจะดูละคร เลยบอกเดวอีก30 นาทีใเดวโทกลับนะ ทุกครั้งเค้าจะตามตลอดครั้งนี้แปลก จนละครจะจบ ไม่มีแม้แต่ข้อความ 
เราเลยโมโหมาก ไม่รู้จะเปนปจด.ป่าวนะ 55555555 
เลยโทหา และก็ด่าถามว่าทำไมไม่โทหา หลายครั้งละนะ เค้าบอกก็รอเรา ยิ่งทำให้เราโมโหมากกก ละเราเลยบอกเลิก (อีกแล้ว)555

ก็พูดจาเดิมๆไปสักพักนึง และเราก็บอกเลิกๆ และจากนั้น..... แฟนตะคอกเสียงออกมา เลิกก็เลิก แมร่ง รำคาญ!!!

ช๊อคมากกกกกกกกกกก ทั้งที่เค้าไม่เคยพูด และเราก็ไม่คิดว่าเค้าจะพูดกับเราเลย  OMG!!!
ควรทำไงดี แกกกกกกกกกกกกก 
อันจริงเค้าก็ง้อนะ ตามง้อ มันมีต่อ.... มันมีต่อเด้อเมื่อยมือแปป 555555 

และพอตัดสาย... หัวหน้ามาไว้ EP.2เด้อออไปก่อนนนนน 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่