แตงโม-นิดา หน้าแข็งมากในละครใบไม้ที่ปลิดปลิว

เธอเป็นคนฝีมือดีนะคะ แต่ปัจจุบันนี้ไม่ไหวแล้วจริง ๆค่ะ หน้าแน่นและแข็งมาก คงอัดน้องโบหลายยูไปหน่อย จนหน้าตาไม่ค่อยขยับ ผิดธรรมชาติมากเลยค่ะ ดูแล้วเหนื่อยหน้าแทน

หวังว่าดาราสาวบทสมทบรายนี้ จะดูดีกว่านี้ในละครตอนต่อ ๆ ไปนะคะ เพราะบทเด่นพอดู ถ้าหน้ายังแน่นและแข็งแบบนี้ต่อไปอีก ดิฉันคงไปดูย้อนหลังแล้วกด Skip ข้ามตอนที่นางปรากฎตัว คงสบายตามากกว่าค่ะ

ฝากให้พิจารณาด้วยนะคะ ดาราสาวฉายา ”ล้างท้องร้องหาผัว”

ขอบคุณที่รับฟังและอ่านจนจบค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่