อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับคณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขา วิศวกรรมกระบวนการอาหาร ช

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามเกี่ยวกับคณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิศวกรรมกระบวนการอาหาร อยากทราบว่าหางานยากมั้ยคะ ความก้าวหน้าทางอาชีพ เงินเดือนสตาร์ทเท่าไหร่ และส่วนมากจะได้ทำงานที่ไหนคะ พอดีหาข้อมูลบ้างแล้ว แต่ข้อมูลน้อยมากเลยค่ะ รบกวนรุ่นพี่ที่จบไปแล้วหรือกำลังเรียนอยู่ ช่วยแนะนำสาขานี้หน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่