นัดไทย-จีน สนามที่แล้ว ทำไมเซ็ตที่ 2 และ 3 ไทยแผ่วลงครับ

ผมมี 2 คำถาม
1. ทำไมเซ็ต 2 และ 3 ไทยแผ่วลงอย่างเห็นได้ชัด ไม่สนุกเหมือนเซ็ตแรก เกิดอะไรขึ้นครับ ทีมจีนจับทางได้หรืออย่างไร
2. นัดนั้นเหมือนปลื้มจิตร์สปีดบอลไวกว่าเดิมใช่ไหมครับ ทำให้จีนดักไม่ทัน จึงได้แต้มไหลหลังหลายแต้ม
แสดงความคิดเห็น
Preview