ขอถามเกี่ยวกับx men dark phoenix ตอนท้ายนิดนึ่งครับ(สปอย)

1)สรุปแล้วจีนตายไหมครับใน dark phoenix พอดีในตอนท้ายเห็นฟีนิกซ์บิน อยู่บนท้องฟ้า อ่ะครับ
.
2)แล้วหลังจากจบภาคนี้x menจะเข้าไปอยู่ในMCUแล้วจะเปลี่ยนนักแสดงx menใหม่ไหมครับ หรือยังใช้นักแสดงชุดนี้ แสดงต่อ
.
ขอบคุณครับ ที่สละเวลามาตอบ

แสดงความคิดเห็น
Preview