ขอความกรุณาท่านที่เคยมีประสบการณ์งานเจ้าหน้าที่การตลาดสินเชื่อรถยนต์(ไฟแนนซ์รถยนต์)ครับ

1.รายได้จากงานนี้มาทางใดบ้าง มีเงินเดือนประมาณเท่าไหร่ 
2.ค่าคอมมิชั่น กรณี ป้ายแดง กับ มือสอง
3.รถป้ายแดง และ รถมือสอง ใช้เจ้าหน้าที่ตำแหน่งเดียวกัน หรือ ต้องแยกตำแหน่ง
4.ค่าคอมมิชชั่น ป้ายแดง กับ มือสองต่างกันอย่างไร
5.การขายประกันชีวิต และ ประกันภัย ตำแหน่งนี้หากขายได้ได้คอมมิชชั่นหรือไม่
6.หากลูกค้าที่เราเป็นผู้พิจารณาสินเชื่อ ไม่ชำระค่างวดมีผลต่อเจ้าหน้าที่ตำแหน่งนี้อย่างไร
7.บริษัทฯใดที่ท่านเห็นว่าน่าสมัครเข้าร่วมงานในตำแหน่งนี้
8.แบบไม่มีเงินเดือนรับคอม 100% กับ มีเงินเดือนแล้วรับคอมน้อยลง แบบไหนดีกว่าครับ

กำลังอยากเปลี่ยนงานเพื่อหารายได้เพิ่มขึ้นครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่