อยากทราบประวัติวอลเล่บอลสาวไทยค่ะ

ดีค่ะ คือเราก็แฟนวอลเล่สาวไทย ติดตามมานานเหมือนกัน
ตอนนี้อย่กรู้ประวัติมากว่า ไทยได้เข้ามาเล่น World grand prix ได้ยัง 
รายการระดับโลกรายการไหนที่ไทยได้เข้าร่วมครั้งแรก 
เคยอยู่ท้อปต่ำสุดที่เท่าไร ปี พศ ไรงี้ค่ะ 

รบกวรใครรู้ช่วยเเชร์ให้ฟังหน่อยนะคะ หาข้อมูลแล้วไม่เจอง่ะ
เลยมาตั้งกระทู้ถาม 🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่