Netflixกดยกเลิกสมาชิกไปแล้วแต่ยังเก็บเงินอยู่

คือผมเนี่ยทดลองดูNetflixฟรี30เดือนเมื่อตอนกลางเดือนเมษาแล้วต้องจ่ายช่วงเดือนพฤษภาถ้าไม่ยกเลิกแต่ผมก็กดยกเลิกไปแล้วก่อนที่จะครบกำหนดผ่านวันจ่ายไปก็ไม่มีไรเกิดขึ้นก็คิดว่ายกเลิกเสร็จไปแล้ว แต่!!!อยู่ๆเมื่อนวันที่5มิถุนายนตังในบัญชีธนาคารก็ถูกหักไปโดยNetflixงงมากอยู่ๆมาหักแล้วนี่ก็เดือนมิถุนายนแล้วกดยกแล้วไปแล้วไหงอยู่ดีๆมาหักถ้าหักทำไมไม่หักตั้งแต่เดือนพฤษภา??? แล้วอย่างงี้ผมต้องทำไงอะครับเอาเงินคืนได้ไหมเซ็ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่