สมัครบัตรเครดิต แต่ติดสัญญาติญี่ปุ่น

ผมสามารถสมัครบัตรเครดิต หรือบัตรกดเงินสดของที่ไหนได้บ้างครับ ตอนนี้ผมมีของ First Choice กับ Aeon แล้ว แต่ส่วนตัวผมอยากได้อีกใบ เอาไว้เป็นเงินฉุกเฉิน แต่แบบติดสัญชาติแทบทุกบัตร บางบัตรก็ได้ แต่ฐานเงินเดือน 15,000 ผมฐานแค่ 12,000 พอจะมีบัตรไหนบ้างไหมครับ  
ปล.ผมเป็นคนพื้นเพที่ไทยอยู่แล้ว แต่แค่พ่อเป็นคนญี่ปุ่นครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่